::nan2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

การแข่งขันทักษะภาษาไทย

การเล่านิทาน ปฐมวัย
1. นางวันทิน ชราพกโรงเรียนวรนครประธานกรรมการ
2. นางกิตยาภรณ์ ปิงยศโรงเรียนชุมชนบ้านดอนตัน กรรมการ
3. นางสาวณิชกานต์ ปะทิ โรงเรียนบ้านท่าวังผา ฯกรรมการและเลขานุการ
การคัดลายมือ ป.1-ป.3
1. นางบุษบา พรหมรักษ์ โรงเรียนบ้านดอนมูล (ศิลาเพชร) ประธานกรรมการ
2. นางรัตนา จิณะชิตโรงเรียนราชปิโยรสา ฯกรรมการ
3. นางสาวจุฑามาศ เปียงใจโรงเรียนบ้านมณีพฤกษ์ กรรมการและเลขานุการ
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6
1. นางเข็มทอง คดง้วนโรงเรียนไตรประชาประธานกรรมการ
2. นางสาวจีระภา สุดใจโรงเรียนบ้านปรางค์กรรมการ
3. นางสาวจริยาภรณ์ รัตนประภาโรงเรียนบ้านท่าวังผา ฯ กรรมการและเลขานุการ
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3
1. นางวีรวรรณ ชนปภาวิชญ์ โรงเรียนบ้านส้าน ฯ ประธานกรรมการ
2. นางทัศนีย์ จันทโคตร โรงเรียนบ้านไร่กรรมการ
3. นางทัศนาภรณ์ ดอกเกี๋ยง โรงเรียนชุมชนบ้านดอนตัน กรรมการและเลขานุการ
การกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6

การแข่งขันทักษะวิชาการ

สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย
1. นางพิมพรรณ สมทราโรงเรียนพระพุทธบาทวิทยา ประธานกรรมการ
2. นางรพีพรรณ พันชน โรงเรียนบ้านร้องกรรมการ
3. นางสาวพัชดา น้ำผึ้ง โรงเรียนสมาคมพยาบาลไทย กรรมการและเลขานุการ
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นางนิศากร มูลคำ โรงเรียนบ้านสบกอนประธานกรรมการ
2. นายสุทธิชัย ใบยา โรงเรียนบ้านท่าวังผาประชารัฐฯ กรรมการ
3. นายศุภนิตย์ สิทธิชัย โรงเรียนวรนคร กรรมการและเลขานุการ
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางผ่องศรี ภูคา โรงเรียนชุมชนไตรคามราษฎร์บำรุง ประธานกรรมการ
2. นางสุวพร อุปละ โรงเรียนไตรมิตรวิทยากรรมการ
3. นายศิริ ไชยช่อฟ้า โรงเรียนรร.แสนทองวิทยา กรรมการและเลขานุการ
นำเสนอสร้างจิตสำนึกพลเมือง ม.1-ม.3
1. นายวิทยา ปันโน โรงเรียนบ้านปงสนุก ประธานกรรมการ
2. นางวิภาวี สารถ้อย โรงเรียนบ้านปรางค์ กรรมการ
3. นางนารีรัตน์ คำบุญเรือง โรงเรียนบ้านแหน กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6

คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน

ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย
1. นางจันทนา อินทำสพป.น่านเขต 2 ประธานกรรมการ
2. นางมยุราพร อินไชยสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
3. นางสาวรักษ์สิริ จิตอารีสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย)
1. นางสุภาพ รัตนประภาสพป.น่านเขต 2 ประธานกรรมการ
2. นางคนึงนิตย์ เขียวสมบัติบ้านนาวงศ์กรรมการ
3. นางสดศรี สุทธการสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ
1. นายนิยม ฝั้นพรหมมินทร์สพป.น่านเขต 2 ประธานกรรมการ
2. นางสาวอมรรัตน์ สารเถื่อนแก้วสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
3. นางบัววรรณ ยะสุขสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น
1. นายจำลอง ไชยยาสพป.น่านเขต 2 ประธานกรรมการ
2. นายศักดิ์นรินทร์ อินทำชุมชนบ้านทุ่งช้างกรรมการ
3. นางปรานอม จินะสามสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม
1. นายสมคิด วรรณภพสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
2. นางรุจิรา วรรณวิภูษิตสมาคมพยาบาลไทยกรรมการ
3. นายประเชิญ ยาอุดสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
1. นายทวีศักดิ์ สงวนศรีสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
2. นางราตรี มูลคำสพป.น่านเขต 2 กรรมการ
3. นางปริฉัตร ธนะสพป.น่านเขต 2 กรรมการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่านเขต 2 054791510 , 0871879928
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]