ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
79.33 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. เด็กชายวัชรพงศ์ ปะละสี |
1. นางแพรวเพชร กาลา |
2 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
70 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. เด็กชายกลวัฒน์ เปาป่า |
1. นางสาวนฤมล เทพกอม |
3 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. เด็กหญิงรสริน คำวงค์ 2. เด็กชายวรชิต ปะละสี 3. เด็กชายวุฒิพงษ์ ปะละสี |
1. นางแพรวเพชร กาลา |
4 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
91 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. เด็กหญิงทิพย์ธารา คำดี 2. เด็กหญิงมินทร์อารา คำดี 3. เด็กหญิงอภัสสร เคยหลุ |
1. นางสาวศุภรัตน์ ตนภู |
5 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. เด็กหญิงครองขวัญ แสงบุตร 2. เด็กชายพลกฤต เคยหลุ 3. เด็กหญิงแววระพี คำดี |
1. นายเสกสรร ไชยช่อฟ้า |
6 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
72 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนฯ |
1. นายทิวากร จิตอารี |
|
7 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
79 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. เด็กหญิงอินทิรา อินตางาม |
1. นางสาววิลาสินี ชนาวัฒนานนท์ |
8 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
66 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. เด็กชายคฤหัสถ์ เสารางทอย |
1. นางสำเนียง ทองไชย |
9 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. เด็กชายสุวภัทร บุญอิน |
1. นางสาวภานุมาส บุตรดวงติ๊บ |
10 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. เด็กชายขันธาวาร บุญอิน 2. เด็กชายจิตพัต บุญอิน 3. เด็กหญิงชนิสรา บุญอิน |
1. นายเกียรติพงษ์ สุยะ 2. นางสาวชรินทิพย์ สลีอ่อน |
11 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
64.5 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. นางสาววิลาสินี ชนาวัฒนานนท์ |
|
12 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
85 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. นางสำเนียง ทองไชย 2. นางอัญญ์ชิสา ทวีรัตน์บวรกุล |
|
13 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
86.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. นางสาวณัฐชาวรรณ ขวัญมา 2. นางสาวภานุมาส บุตรดวงติ๊บ |
|
14 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนท่านผู้หญิงสง่า อิงคุลานนท์ |
1. นางสำเนียง ทองไชย 2. นางอัญญ์ชิสา ทวีรัตน์บวรกุล |
|
15 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
83.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. เด็กหญิงปัณณิกา อุ่นถิ่น |
|
16 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. เด็กหญิงสโรชา ดอกเกี๋ยง |
1. นางสาวนิราวรรณ บุญผล |
17 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. เด็กหญิงศิลินี อุปจักร์ |
|
18 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
91 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. เด็กชายพัฒนพล หาญยุทธ 2. เด็กหญิงสุณิสา ปันอิน 3. เด็กหญิงเบญญาทิพย์ ดอกเกี๋ยง |
|
19 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
74.33 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. นางสาวนิลวรรณ บุญผล |
|
20 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านขุนน้ำน่าน |
1. นางผานิต อิ่นสุวรรณ์ |
|
21 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
92.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านด่าน |
1. นางรังสิมา ขันทะสีมา |
|
22 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
35 |
เข้าร่วม |
19 |
โรงเรียนบ้านนาบง |
1. เด็กหญิงปาลิตา ต้นจันทร์ |
1. นางสาวประภาศิริ เสียงห้าว |
23 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านนาบง |
1. เด็กชายณัฐสิทธิ์ พิศจารย์ 2. เด็กชายณัฐสิทธิ์ แปงอุด 3. เด็กชายพงศภรณ์ บัวเหล็ก |
1. นางสาวสุภัสสร พิศจารย์ |
24 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านนาบง |
1. เด็กหญิงพริ้งพราย ใจปิง 2. เด็กชายศุภกร ใจปิง 3. เด็กหญิงสายน้ำ แสนว่าง |
1. นายสุวรรณ นนปินะ 2. นางสาวกรรณิการ์ ไชยบุญเรือง |
25 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
77.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. เด็กชายชนากานต์ แปงอุด |
1. นางสาวพรทิพย์ แปงอุด |
26 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
72 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. เด็กหญิงกฤตพร แปงอุด |
1. นางภัคจิรา มหานิล |
27 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
60 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. เด็กหญิงสิพนันท์ วีรพรคุณวุฒิ |
1. นางสาวเจนจิรา มหัสพันธ์ |
28 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
83.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. เด็กหญิงสิระมล แปงอุด |
1. นางสาวสุภาวดี คำสิทธิ |
29 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. เด็กหญิงณํฐณิชา จีระวัฒน์จินดา 2. เด็กหญิงธมนวรรณ แปงอุด 3. เด็กหญิงภาวิณี อุ่นถิ่น |
1. นางสาวสุภารัตน์ ยศทรัพย์ทวี |
30 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
80 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. นางสาววารุณี ภัยราช |
|
31 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
70.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำช้างพัฒนา |
1. นายยงยุทธ เตชนันท์ |
|
32 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงณีรนุช กันทา |
1. นางสาวสุทธิกานต์ เฟืองแก้ว |
33 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
31 |
เข้าร่วม |
20 |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงกุลสตรี ฮั่งแสง |
1. นางกรณิกา สมศักดิ์ |
34 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงธิดามาศ ฮั่งแสง |
1. นายเกษมชาติ ณ ลำปาง |
35 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงจิรภัญญา แปงอุด 2. เด็กหญิงณิชารีย์ จิตอารีย์ 3. เด็กหญิงวาสิตา สิทธิอินทรวัฒน์ |
1. นางสาวสุทธิกานต์ เฟืองแก้ว 2. นางนุชนาฏ ไชยภัคดี |
36 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กชายทวี กาบแก้ว 2. เด็กหญิงรุ่งรวี มั่นเหมาะ 3. เด็กชายศิวนาถ ชูชื่น |
1. นางสาวอรนลิน ไชยสลี 2. นางสาววิภา ผาแก้ว |
37 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
นำเสนอสร้างจิตสำนึกพลเมือง ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงปัญญาพร บุญอินทร์ 2. เด็กหญิงวรดา คำตั๋น 3. นายเฉลิมชัย บุญมา 4. เด็กหญิงแววมยุรา หาญมี |
1. นางสาวสรัญญา รางแดง 2. นายเกษมชาติ ณ ลำปาง |
38 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
73.67 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. นางสาวรัญชยา อุดนันท์ |
|
39 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
64 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนบ้านบวกหญ้า |
1. เด็กหญิงกนกพร รินฤทธิ์ |
1. นางสาวณัฐธนภัทร เมธาเกษร |
40 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
60 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนบ้านบวกหญ้า |
1. เด็กหญิงลิ อุ่นถิ่น |
1. นายชีวิน หน่อแก้ว |
41 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. เด็กหญิงจุฬามณี ใจปิง |
1. นางมนิษิณี นันวงค์ |
42 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
66.5 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. เด็กชายทิวทัศน์ กันธรรม |
1. นางอภิญญา คำมอญ |
43 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
76.66 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. เด็กหญิงธนยา ทรัพย์เกิด |
1. นางสาววาสนา มีบุญ |
44 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
72 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. นางสาววันทนา สุฤทธิ์ |
|
45 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. นายวีระยุทธ ใจสุราช |
|
46 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบ่อหยวก |
1. นางสาววันทนา สุฤทธิ์ 2. นายวีรยุทธ ใจสุราช |
|
47 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
77.66 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ แสงสม |
1. นางนงลักษณ์ อุปจักร์ 2. นางสาวนภัสสร สุทธิชัยกุล |
48 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กหญิงเกวารินทร์ ใจปิง |
1. นางสาวจริยา อิ่นพันธุ์ |
49 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กหญิงนันทิกานต์ คำแคว่น |
1. นางสาวจริยา อิ่นพันธุ์ |
50 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
73 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ พรหมทา 2. เด็กหญิงณัฐภัสสรณ์ จันต๊ะวงค์ 3. เด็กหญิงหนึ่งธิดา ใจปิง |
1. นางนงลักษณ์ อุปจักร์ 2. นางสาวนภัสสร สุทธิชัยกุล |
51 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
88 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กหญิงกรวรรณ ตาแปง 2. เด็กหญิงชญาดา ใจปิง 3. เด็กชายวิรณัฐ อุปจักร์ |
1. นางสาวธนาภรณ์ หารต๊ะ 2. นายสมัคร ขันหลวง |
52 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กชายชาคริต เทพสิทธิ์ 2. เด็กชายธนาดล ปันอิน 3. เด็กหญิงยศยา เตชะยศ |
1. นางสาวรจนา เทพจันตา 2. นางสาววาสนา ปินตา 3. นางสาวธนาภรณ์ หารต๊ะ |
53 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
87.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. นางสาววันเพ็ญ ศิลป์ท้าว |
|
54 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. นางสาววาสนา ปินตา |
|
55 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. นางสาววันเพ็ญ ศิลป์ท้าว |
|
56 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
71 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กชายธัญชนิต กุลยกาญ |
1. นางสาวไพลิน ปินตา |
57 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงสุนันทา รัตนจตุคีรีกุล |
1. นางเกษร กวิกุล |
58 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงสิพนันท์ วีรพรคุณวุฒิ |
1. นางสาวเจนจิรา มหัสพันธ์ |
59 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงกานต์ธิดา ใจปิง 2. เด็กหญิงอาทิมา เกียรตินอก 3. เด็กหญิงอารียา พึ่งบารมี |
1. นางสาวไพลิน ปินตา 2. นางสาวชมพูนุช อินต๊ะเม้า |
60 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงพิชชานันท์ ปันอิน 2. เด็กชายพิมพิกา ใจปิง 3. เด็กหญิงสิลาภา จอมหล้า |
1. นางสาวชมพูนุช อินต๊ะเม้า 2. นางสาวนางสาวไพลิน ปินตา |
61 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงกัญญา ใจปิง 2. เด็กหญิงจิตรานุช ใจปิง 3. เด็กชายอนุชิต พึ่งบารมี |
1. นายเจษชาฎาภรณ์ ใจปิง 2. นางรักชณู อุดทา |
62 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
67.5 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. นางไพลิน ปินตา |
|
63 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านปางหก |
1. เด็กหญิงธัญวรัตน์ วงศ์นารินทร์ |
1. นางสุมาลี หอมดอก |
64 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
79 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านปางหก |
1. เด็กหญิงเบญญภา จินดาลัย |
|
65 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
76 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านปางหก |
1. เด็กหญิงพรชนก ฮังคำ 2. เด็กชายภานุพงศ์ พรมลังกา 3. เด็กชายยศกร วิเศษฤทธิ์ |
|
66 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
90.66 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กหญิงวิรินดา วิษุธารา |
1. นางณชพร พรหมมินทร์ |
67 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
77 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กชายปิยพร ก่ำดำ |
1. นางละมัย กระบิล |
68 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กหญิงไอริน ขาเหล็ก |
1. นายประธีป ธนะ |
69 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฏฐ์ อินปา 2. เด็กหญิงพิมลรัตน์ อินปา 3. เด็กหญิงภทรพร พนะสัน |
1. นางณชพร พรหมมินทร์ 2. นางธาราพันธ์ วิษุธารา |
70 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
73 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กหญิงณิชาพร ปรักเจริญ 2. เด็กหญิงพิชชานันท์ อุปจักร์ 3. เด็กหญิงเกตศรา อินปา |
1. นางสาวกนกนภัส เมืองแก่น 2. นางสาวทิพวรรณ แก้วโก๋ |
71 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
77 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. นายปิยพงษ์ ยอดหล้า |
|
72 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
77 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านสบปืน |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ สินวาด |
1. นายชยกร บุญมา |
73 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านสบปืน |
1. เด็กชายรัชชานนท์ รังคำ 2. เด็กชายวรายุส พิสุทธิศักดิ์สกุล 3. เด็กหญิงเรณุกา ภาพสละ |
1. นายชยกร บุญมา |
74 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
76.67 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านสบปืน |
1. นายชยกร บุญมา |
|
75 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
69 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงเด็กหญิงณีรนุช บุญอินทร์ |
1. นางวิชชุดา ประสงค์สุข |
76 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
61 |
ทองแดง |
19 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงลัทธวรรณ บุญอินทร์ |
1. นายอิสระพงค์ วงศ์คำปวน |
77 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
61 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงวิลาวัณย์ บุญอินทร์ |
1. นางสบูรัตน์ จันทรา |
78 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงรุ่งนภา โพธิ์เนตร |
1. นายประภาส จันทรา |
79 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
77 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงจิรภิญญา คำแคว่น 2. เด็กชายณภัทร ศรีสวรรค์ 3. เด็กชายศรัณย์ภัทร คำแคว่น |
1. นางสาวพัชนี คงเลิศพานิช 2. นางสาววันทนีย์ กุนการินทร์ |
80 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงกมลลักษณ์ เกี๋ยนคำ 2. เด็กหญิงทิฆัมพร พิศจาร 3. เด็กหญิงสุภาพร แกว่นกระสิการ |
1. นางสาวเกศริน หาญยุทธ 2. นางสาวอารีรัตน์ บุตรเชื้อ |
81 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงธารวิมล บุญอินทร์ 2. เด็กหญิงปาริตา ขาเหล็ก 3. เด็กหญิงวรนุช เกิดม่วง |
1. นางสาวสุรีย์ เทพกัน 2. นางสาวศิริกานต์ บังเมฆ |
82 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
นำเสนอสร้างจิตสำนึกพลเมือง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงจารุมน บุญอินทร์ 2. เด็กหญิงลดาวัลย์ บุญอินทร์ 3. เด็กหญิงศศิรดา ขาเหล็ก 4. เด็กหญิงอนัญญา กาติ้ง |
1. นางจุฬารัตน์ ดวงยา 2. นางสาวสนธยา ไชยสลี |
83 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
69 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นางสาวกนกวรรณ พูนประสาร 2. นางอัจฉรา ปิจดี |
|
84 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
74.33 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นางสาวสุรีย์ เทพกัน |
|
85 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
81 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นายกูวรินทร์ พันชน |
|
86 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นางลำดวน ศรีชัย |
|
87 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
76.66 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นางสาวภริตา สุยะ 2. นางสาวสุภาพร จิณเสน |
|
88 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
79.5 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. นายพิศิษฐ์ อุดอ้าย 2. นายภูวรินทร์ พันชน |
|
89 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
63 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนบ้านสว้า |
1. เด็กหญิงพิชญธิดา อักขระ |
1. นายศุภฉันท์ ธนะปัด |
90 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านสว้า |
1. เด็กหญิงเชษฐ์สุดา ดวงมะโน |
1. นางสาวนงนุช ล้อธรรมมา |
91 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
78.33 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านสว้า |
1. นางสาวเขมจิรา คัคนนันท์ |
|
92 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
82.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านสะปัน |
1. เด็กหญิงพรไพลิน อินสุด |
1. นางสาวปรัศนีย์ หลียะลา |
93 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านสะปัน |
1. เด็กชายพิชิต กุลจารุพิริยะ |
1. นางสาวสุวเพ็ญ ยศพัฒน์ไววัลย์ |
94 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านสะปัน |
1. นางสาวสุวเพ็ญ ยศพัฒน์ไววัลย์ |
|
95 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
77 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านห่างทางหลวง |
1. เด็กหญิงณัฐธีรา กอกัน |
1. นางรัตติยา ปวกพรหมมา |
96 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านห่างทางหลวง |
1. เด็กหญิงอุทัยวรรณ ศรีพนาสุข |
1. นางกัลยา ลำใน |
97 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านห่างทางหลวง |
1. เด็กหญิงพิชญ์ยาภรณ์ ขาเหล็ก |
1. นางพุทธชาติ วัฒนาสกุลไทย |
98 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
85 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านห่างทางหลวง |
1. เด็กหญิงกีรติกร ลำคำ 2. เด็กชายรพีพงศ์ พรหมเปียง 3. เด็กชายวิชชุกร รัตนพันธ์ |
1. นางสาวอุมาพร ขาเหล็ก 2. นางรัตติยา ปวกพรหมมา |
99 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
79 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านห่างทางหลวง |
1. เด็กชายณัฐชนน ก๋าวงค์ 2. เด็กหญิงรมิดา ขาเหล็ก 3. เด็กชายวริทธิ์ธร จิตบุญ |
1. นางสาวนันทภร์ ปันอิน 2. นางสาวมาลี ลำนัย |
100 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
61 |
ทองแดง |
19 |
โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว |
1. เด็กชายภัคจิรา หอมดอก |
1. นางสาวอัญชลี ไชยศิลป์ |
101 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
69.5 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว |
1. เด็กหญิงอภิปรียา หอมดอก |
1. นางสาวศรัญญา บุญเพชร |
102 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว |
1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ หอมดอก 2. เด็กชายพิชาภพ หอมดอก 3. เด็กหญิงเฟื่องฟ้า หอมดอก |
1. นางสาววิภาพร อุปจักร์ 2. นางสาวทัศนีย์ พีรภาสสกุล |
103 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. เด็กหญิงรัชนีกร ปันอิน |
1. นางสาวบัวหนิม ธนจรัสสกุล |
104 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. เด็กหญิงศิริโสภา อักขระ |
1. นางสาวบัวหนิม ธนจรัสสกุล |
105 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
84.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. เด็กหญิงอภิชญา อุ่นถิ่น |
1. นางสาวกฤติยา อุดอ้าย |
106 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. นายเอกชัย ชุมศรี |
|
107 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
88.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. นางสาวปรัชญาดา ลำคำ |
|
108 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. เด็กหญิงญาณวิภา สุทธิโวหาร |
1. นางสาวอนงค์พรรณ รกไพร |
109 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. เด็กหญิงฐิติกาญจน์ สุทธิแสน |
1. นางสาวอนงค์พรรณ รกไพร |
110 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. เด็กหญิงชนากานต์ เสารางทอย 2. เด็กชายรัฐศาสตร์ คำแสน 3. เด็กหญิงลัลฎัลสิสา จันทรังษี |
1. นางอุราลักษณ์ ผาหลัก |
111 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
97.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. นางสาวอนงค์พรรณ รกไพร |
|
112 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
62 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. เด็กหญิงจุฑารัตน์ อุ่นถิ่น |
1. นางสาวศุภวรรณ พงษ์ขันธ์ |
113 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
79 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. เด็กชายทินรัตน์ อุ่นถิ่น |
1. นางสาวพัชรีภรณ์ นรินทร์ |
114 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
81.33 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวนิภาภัทร อุ่นถิ่น |
1. นางสาวจิรัชญา ขวดแก้ว |
115 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
71 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. เด็กชายก้องฟ้า อุ่นถิ่น 2. เด็กหญิงนาราภัทร บุญฤทัย 3. เด็กชายอนุชา อุ่นถิ่น |
1. นางสาวชุวานันท์ สุวนาถ 2. นางสาวนราทิพย์ เมืองสง |
116 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. เด็กชายธนาธิป ปันอิน 2. เด็กหญิงอภิชญา อุ่นถิ่น 3. เด็กชายแกล้วกล้า ปันอิน |
1. นายสกลวัฒน์ แซ่ว่าง 2. นางสาวพัชรีภรณ์ นรินทร์ |
117 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
63 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวนราทิพย์ เมืองสง |
|
118 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
91.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวพัชรีภรณ์ นรินทร์ |
|
119 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวณิชากร สุทธหลวง 2. นายอธิวัฒน์ สวิง |
|
120 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
73 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางศุภวรรณ พงษ์ขัน 2. นางสาวอมร พิศจาร |
|
121 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
80.33 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นายชาตรี จันต๊ะวงค์ |
|
122 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวหัตทิพย์ แปงอุด |
|
123 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
64 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนหม่อมเจ้าเจริญใจ จิตรพงศ์ |
1. เด็กหญิงสุภัสสร ใจปิง |
|
124 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
60 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนหม่อมเจ้าเจริญใจ จิตรพงศ์ |
1. เด็กหญิงจอมขวัญ แปงอุด |
|
125 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
73.66 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนหม่อมเจ้าเจริญใจ จิตรพงศ์ |
1. เด็กหญิงชไมพร แปงอุด |
|