ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
90.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำที่ 5 ขุนวาง |
1. เด็กหญิงอรสินี พายัพธนกร |
1. นางสาวณัฐินี ฝนขาว |
2 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำที่ 5 ขุนวาง |
1. เด็กชายเมือง - |
1. นางสาวชญานุช ชัยวิเศษกุล |
3 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำที่ 5 ขุนวาง |
1. เด็กหญิงกันตา - 2. เด็กชายจันชัย - 3. เด็กหญิงณัฐนิช เชาวลิตแดนไพร |
1. นางสาวนิตยา วงศ์อินทร์ |
4 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำที่ 5 ขุนวาง |
1. เด็กหญิงชนัญพร โชคดีแผ่ผล 2. เด็กหญิงอักษิพร ศักดิ์ชาติบำรุงกุล 3. เด็กหญิงเยาวลักษณ์ อุดมไพรสกุล |
1. นายกฤษสุคนธ์ คำตุ้ย |
5 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำที่ 5 ขุนวาง |
1. เด็กหญิงกัญญาวีร์ ไพรีเกษม 2. เด็กหญิงรจนา ใฝ่ความดี 3. เด็กหญิงอริศรา เจอพิมาน 4. เด็กหญิงใหม่ - |
1. นางสาวนุชจรีย์ เด่นนภาคุณากร |
6 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนสโมสรไลออนส์รัตนโกสินทร์ |
1. เด็กหญิงสุชาดา ดินุฮือ |
1. นางสาวพรรณพร รติอภิรมย์ |
7 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนสโมสรไลออนส์รัตนโกสินทร์ |
1. เด็กหญิงนิรามัย แก่ลินอ 2. เด็กหญิงศุภนุช ปอแนะดู 3. เด็กหญิงอริยา แตะแคะ |
1. นายศิวดล เชื้อหมั้น |
8 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสโมสรไลออนส์รัตนโกสินทร์ |
1. เด็กหญิงกานต์ธิดา โชคเอื้อชัย 2. เด็กชายพศวีร์ บอเป๊ะ 3. เด็กหญิงวณาศิลป์ ดินุฮือ 4. เด็กหญิงสุภัสสรา ดอกจิมู |
1. นางสาววนิดา โมตาลี |
9 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสโมสรไลออนส์รัตนโกสินทร์ |
1. เด็กชายนิติธร ดินุฮือ 2. เด็กชายบุญเพิ่ม สุใจ๋ 3. เด็กชายวรโชติ นทีขุนเขา 4. เด็กชายศุภกิตติ์ พฮือกุดู |
1. ว่าที่ร้อยตรีพศุตม์ พงษ์พานิชย์ |