ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กชายทวี กาบแก้ว 2. เด็กหญิงรุ่งรวี มั่นเหมาะ 3. เด็กชายศิวนาถ ชูชื่น |
1. นางสาวอรนลิน ไชยสลี 2. นางสาววิภา ผาแก้ว |
2 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
นำเสนอสร้างจิตสำนึกพลเมือง ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำรีพัฒนา |
1. เด็กหญิงปัญญาพร บุญอินทร์ 2. เด็กหญิงวรดา คำตั๋น 3. นายเฉลิมชัย บุญมา 4. เด็กหญิงแววมยุรา หาญมี |
1. นางสาวสรัญญา รางแดง 2. นายเกษมชาติ ณ ลำปาง |
รวม | 7 | 4 |
3 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การอ่านเอาเรื่อง ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. เด็กหญิงนันทิกานต์ คำแคว่น |
1. นางสาวจริยา อิ่นพันธุ์ |
4 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
87.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. นางสาววันเพ็ญ ศิลป์ท้าว |
|
5 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง |
1. นางสาววันเพ็ญ ศิลป์ท้าว |
|
รวม | 3 | 1 |
6 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ปฐมวัย |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบ่อหลวง สาขาห้วยโป่ง |
1. เด็กหญิงกานต์ธิดา ใจปิง 2. เด็กหญิงอาทิมา เกียรตินอก 3. เด็กหญิงอารียา พึ่งบารมี |
1. นางสาวไพลิน ปินตา 2. นางสาวชมพูนุช อินต๊ะเม้า |
รวม | 3 | 2 |
7 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเล่านิทาน ปฐมวัย |
90.66 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านยอดดอยวัฒนาและสาขาน้ำหมาว |
1. เด็กหญิงวิรินดา วิษุธารา |
1. นางณชพร พรหมมินทร์ |
รวม | 1 | 1 |
8 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านสบมาง |
1. เด็กหญิงรุ่งนภา โพธิ์เนตร |
1. นายประภาส จันทรา |
รวม | 1 | 1 |
9 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยฟอง |
1. นายเอกชัย ชุมศรี |
|
รวม | 1 | 0 |
10 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การคัดลายมือ ป.1-ป.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. เด็กหญิงญาณวิภา สุทธิโวหาร |
1. นางสาวอนงค์พรรณ รกไพร |
11 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
97.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านห้วยโก๋น |
1. นางสาวอนงค์พรรณ รกไพร |
|
รวม | 2 | 1 |
12 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. เด็กชายธนาธิป ปันอิน 2. เด็กหญิงอภิชญา อุ่นถิ่น 3. เด็กชายแกล้วกล้า ปันอิน |
1. นายสกลวัฒน์ แซ่ว่าง 2. นางสาวพัชรีภรณ์ นรินทร์ |
13 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวณิชากร สุทธหลวง 2. นายอธิวัฒน์ สวิง |
|
14 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเปียงซ้อ |
1. นางสาวหัตทิพย์ แปงอุด |
|
รวม | 6 | 2 |
รวมทั้งหมด | 24 | 12 |