ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การเขียนเรียงความ ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ภิวงค์ |
1. นางสาวพรสุดา สารใจ |
2 |
การแข่งขันทักษะภาษาไทย |
การกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ่อเกลือ |
1. นางสาวพิมพ์สิริ คำยันต์ |
1. นางสาวพัทยา คำกองจันทร์ |
3 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
นำเสนอสร้างจิตสำนึกพลเมือง ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. เด็กหญิงฐิตารีย์ มีสมเพิ่ม 2. เด็กหญิงภัสสร ใจปิง 3. เด็กชายรัฐศาสตร์ ฮังคำ 4. เด็กหญิงรัตนา แผลงฤทธิ์ |
1. นางสุวรรณี อุตมะ 2. นายอนุกูล ชูช่วย |
4 |
การแข่งขันทักษะวิชาการ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ่อเกลือ |
1. นางสาวกัญญเกียรติ อุปจักร์ |
1. นางสาวจิราพร สุยะ |
5 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๑ ด้านโภชนาการสุขภาพอนามัย |
90 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. นางสาวพรพิไล ธรรมวงค์ 2. นายวิเชียร ดีจิต |
1. นางธิดา เสมอใจ |
6 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๒ ด้านการส่งเสริมคุณภาพการศึกษา (ภาษาไทย) |
85 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. นายสุกฤษฎิ์ อุ่นเจริญ 2. นายเอกวัฒน์ เขื่อนธะนะ |
1. นางธิดา เสมอใจ |
7 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๓ ด้านการส่งเสริมอาชีพ |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. นางประภัสสร สุทธิแสน 2. นายภาณุเดช เอกจิต |
1. นางธิดา เสมอใจ |
8 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๔ ด้านการอนุรักษ์วัฒนธรรมท้องถิ่น |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ่อเกลือ |
1. นางสาวอุทัยทิพย์ ธนทิพยเนตร |
|
9 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ ๕ ด้านคุณธรรมจริยธรรม |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. นายพสธร ชูชื่น 2. นางสาวสุภัสสรา อุ่นถิ่น |
1. นางธิดา เสมอใจ |
10 |
คัดเลือกผลงานแนวปฏิบัติที่ดีรายด้าน |
ด้านที่ 6 ด้านการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมัธยมพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ |
1. นางสาวชนิตา ศรีเรือง 2. นายสพลกิตติ์ อุดมพิทักษ์เดชา |
1. นางธิดา เสมอใจ |